Thế giới mobile
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !

Go down 
nhattan0812
Trìnhfone
quanghien_atc
..::flower™::..
Hải Béo Mobile88
vinh_hoang
Mobile Việt
samsung
quangkhoimobile
Duylucmobile™
nhok
Namhamobile
lonnitmamlep
loihoan
huemobile243
tanlockhanhhoa
manh_tk1982
tuyetnhi
phuongnamdientu
Kỹ Thuật-GSM
tuanthanhmobile
trangiaminh
sychjen_m0bjle™
Ngocminh_dtdd
Hà Linh Mobile™
29 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next
Tác giảThông điệp
sychjen_m0bjle™
.::Manager::.
sychjen_m0bjle™

Số bài gửi Số bài gửi : 735
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 109
Gia Nhập Gia Nhập : 09/04/2010
Đến từ Đến từ : đô lương _ nghệ an

Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 3 I_icon_minitime5/9/2010, 22:31

haimobile88 đã viết:
haimobile88 rất cảm ơn tình căm cùa HàLinh mobile.NGọc Minh đi hôm nào nhớ gọi Haimobile88 với nghe

lại có thêm kèo nữa rồi . ku minh mà quên thì về anh múc banh xác Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 3 219357
Hải Béo Mobile88
.::Vip::.
Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 3 5stars-lb
Hải Béo Mobile88

Số bài gửi Số bài gửi : 111
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 22
Gia Nhập Gia Nhập : 13/05/2010
Đến từ Đến từ : LAI CHÂU

Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 3 I_icon_minitime5/9/2010, 22:41

nghe nói anh SYCHIEN và mấy anh nữa đợi ở HN ha? Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 3 219357
sychjen_m0bjle™
sychjen_m0bjle™

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 3 I_icon_minitime5/9/2010, 23:55

haimobile88 đã viết:
nghe nói anh SYCHIEN và mấy anh nữa đợi ở HN ha? Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 3 219357

mình chắc là té trước anh em một hôm vì có chút việc riêng Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 3 219357 còn có anh smod tuấn thành và anh hiếu phú thọ nữa chờ ngọc minh và hải cùng về luôn hẹn gặp anh em nghệ an và cùng nhau Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 3 355399
Hải Béo Mobile88
Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 3 5stars-lb
Hải Béo Mobile88

Số bài gửi Số bài gửi : 111
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 22
Gia Nhập Gia Nhập : 13/05/2010
Đến từ Đến từ : LAI CHÂU

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 3 I_icon_minitime6/9/2010, 00:06

ok.nhất trí như vậy đi.hẹn gặp sy chiến ở nghệ an.mà nhớ đưa hải đi chơi nghe chưa.
nhok
.::Member ::.
nhok

Số bài gửi Số bài gửi : 127
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 6
Gia Nhập Gia Nhập : 28/05/2010
Đến từ Đến từ : vinh city

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 3 I_icon_minitime6/9/2010, 01:00

ui
thấy mọi ng rôm rả nhiệt tình ghê
k bik đến bũă nẻ ah răg???
@a.Minh:lão ni dám lừa mình 9h tập trung hô 8h
@a.Công:hum đó phải lên xl a về sự cố rùi =.=
Trích dẫn :
ngọc minh nghe thấy nhậu là to còi thế ko biết bựa mô về làm được mấy ngoắc lật ngay tại trận
lão ni uống rượu như voi uống philatop í.a cứ chuốc tẹt hết đg ra lc lun
Sự cố gì thế hả em? Đừng bảo vắng nhé.
Các anh em ơi, sắp đến ngày rồi, vui quá, hồi hộp quá nak

Được sửa bởi nhok ngày 6/9/2010, 09:43; sửa lần 1.
Ngocminh_dtdd
.::Adminstrator::.
Ngocminh_dtdd

Số bài gửi Số bài gửi : 2251
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 126
Gia Nhập Gia Nhập : 18/03/2010
Đến từ Đến từ : Nghê An

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 3 I_icon_minitime6/9/2010, 07:17

Trích dẫn :

mình chắc là té trước anh em một hôm vì có chút việc riêng Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 3 219357 còn có anh smod tuấn thành và anh hiếu phú thọ nữa chờ ngọc minh và hải cùng về luôn hẹn gặp anh em nghệ an và cùng nhau Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 3 355399

Mịa ai không biết ông về với con ghẹ Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 3 314778
sychjen_m0bjle™
sychjen_m0bjle™

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 3 I_icon_minitime6/9/2010, 08:45

Ngọcminh_dtdd đã viết:

Mịa ai không biết ông về với con ghẹ Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 3 314778

ngọc minh lại chém rồi , người ta về trước là vì công viêcj thôi àh Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 3 219357
Ngocminh_dtdd
Ngocminh_dtdd

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 3 I_icon_minitime6/9/2010, 08:46

sychjen_m0bjle™ đã viết:
Ngọcminh_dtdd đã viết:

ngọc minh lại chém rồi , người ta về trước là vì công viêcj thôi àh Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 3 219357

Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 3 892170 Về mua bia cho anh công hả Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 3 362928
.::Moderators::.

Số bài gửi Số bài gửi : 338
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 32
Gia Nhập Gia Nhập : 10/07/2010
Đến từ Đến từ : daklak

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 3 I_icon_minitime6/9/2010, 08:53

xin chúc mừng bác ko biết về được ko nửa nếu được xin gốp 1 canh rượu bầu đá 30l cho ae nhậu tẹc ga luôn ko say ko về mà say rồi xin các bác đừng về nguy hiểm lắm Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 3 219357
nhok
nhok

Số bài gửi Số bài gửi : 127
Gia Nhập Gia Nhập : 28/05/2010
Đến từ Đến từ : vinh city

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 3 I_icon_minitime6/9/2010, 09:58

oạch
sao lại edit bài của e???
sự cố aã pm yh:)
k phải k đi đc nhưng có chút việc gđ nên đến muộn tí nà
mọi ng cứ ngồi trc rùi e đến có gì e alo nà ^^
Ngocminh_dtdd
Ngocminh_dtdd

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 3 I_icon_minitime6/9/2010, 10:03

Trích dẫn :
k phải k đi đc nhưng có chút việc gđ nên đến muộn tí nà
mọi ng cứ ngồi trc rùi e đến có gì e alo nà ^^

Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 3 819565 Nhok nè ,ra muộn nè Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 3 5842

Số bài gửi Số bài gửi : 338
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 32
Gia Nhập Gia Nhập : 10/07/2010
Đến từ Đến từ : daklak

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 3 I_icon_minitime6/9/2010, 10:20

admin ko biết nhậu được bao nhiêu mà to còi thế ko biết nếu có diệp cho admin say 1 bửa mới được haha
trangiaminh
trangiaminh

Số bài gửi Số bài gửi : 72
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 24
Gia Nhập Gia Nhập : 09/06/2010
Đến từ Đến từ : Hà Nội

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 3 I_icon_minitime6/9/2010, 12:46

..::flower™::.. đã viết:
admin ko biết nhậu được bao nhiêu mà to còi thế ko biết nếu có diệp cho admin say 1 bửa mới được haha
anh hùng này ở đâu ra vậy,,,,,chưa cụng chén chưa bít ai tài
quanghien_atc
.::Member::.
quanghien_atc

Số bài gửi Số bài gửi : 84
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 20
Gia Nhập Gia Nhập : 06/08/2010
Đến từ Đến từ : tân kỳ nghệ an

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 3 I_icon_minitime6/9/2010, 14:18

cho em 1 vé tr]cs lạ sau quen Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 3 860880
Trìnhfone
Trìnhfone

Số bài gửi Số bài gửi : 7
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 8
Gia Nhập Gia Nhập : 07/06/2010
Đến từ Đến từ : Gia Định ngày ấy...

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 3 I_icon_minitime6/9/2010, 14:33

Chúc mừng Admin. :D
Ngocminh_dtdd
Ngocminh_dtdd

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 3 I_icon_minitime6/9/2010, 15:16

Trìnhfone đã viết:
Chúc mừng Admin. Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 3 868580
Ra bắc chuyến anh Trình Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 3 868580 ,
Hà Linh Mobile™
Hà Linh Mobile™

Số bài gửi Số bài gửi : 158
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 28
Gia Nhập Gia Nhập : 23/03/2010
Đến từ Đến từ : Yên thành - Nghệ an

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 3 I_icon_minitime6/9/2010, 15:54

Mời Trình Fone và Quang Hiền ATC đến chỗ mình chung vui vs mình và các anh em nhé
nhattan0812
nhattan0812

Số bài gửi Số bài gửi : 6
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 1
Gia Nhập Gia Nhập : 10/06/2010
Đến từ Đến từ : đồng nai

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 3 I_icon_minitime7/9/2010, 08:28

chúc mừng em trai khai trương cửa hàng mới nhé,chúc cho cửa hàng khai trương thuận lợi mua may bán đắt Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 3 219357
QuốcTuấn_MoBiLe™
QuốcTuấn_MoBiLe™

Số bài gửi Số bài gửi : 52
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 4
Gia Nhập Gia Nhập : 10/06/2010
Đến từ Đến từ : 21 Bạch Liêu Nghệ An

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 3 I_icon_minitime7/9/2010, 09:14

có vụ cara ôm không em đang ký 1 suất
Ngocminh_dtdd
Ngocminh_dtdd

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 3 I_icon_minitime7/9/2010, 09:18

QuốcTuấn_MoBiLe™ đã viết:
Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 3 860880 Nhảy lên xe Buyt đi từ Vinh ra ,chiều lại ngồi xe buyt về là ok mà , Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 3 860880
sychjen_m0bjle™
sychjen_m0bjle™

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 3 I_icon_minitime7/9/2010, 09:50

QuốcTuấn_MoBiLe™ đã viết:

ơ ở vinh àh rủ tôi đi với Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 3 219357 Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 3 362928 dzooô
Hà Linh Mobile™
Hà Linh Mobile™

Số bài gửi Số bài gửi : 158
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 28
Gia Nhập Gia Nhập : 23/03/2010
Đến từ Đến từ : Yên thành - Nghệ an

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 3 I_icon_minitime7/9/2010, 23:10

Up up up cho anh em vào nào
phuongnamdientu
phuongnamdientu

Số bài gửi Số bài gửi : 88
Gia Nhập Gia Nhập : 14/05/2010
Đến từ Đến từ : Ha nội

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 3 I_icon_minitime9/9/2010, 10:10

Lên phát cho anh em nhậu Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 3 860880
Cuongoanh™
.:SuperModerators:.
.:SuperModerators:.
Cuongoanh™

Số bài gửi Số bài gửi : 525
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 71
Gia Nhập Gia Nhập : 17/04/2010
Đến từ Đến từ : cửa lò_nghệ an

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 3 I_icon_minitime9/9/2010, 11:22

chúc mừng chúc mừng a công chúc làm ăn ngày 1 phát tài Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 3 362928 Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 3 219357
Ngocminh_dtdd
Ngocminh_dtdd

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 3 I_icon_minitime9/9/2010, 11:23

Cuongoanh™ đã viết:
chúc mừng chúc mừng a công chúc làm ăn ngày 1 phát tài Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 3 362928 Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 3 219357
Ra bến xe bắt xe mà về đi ông ơi Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 3 314778
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 3 I_icon_minitime

Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !
Trang 3 trong tổng số 5 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next
 Similar topics
-
» khai trương cũa hàng hà linh say không đường về
» Chúc Mừng Admin Hà Linh Mobile™ Khai Trương Cửa Hàng Mới.
» Vertu khai trương showroom thứ 3 tại Việt Nam
» Khổ thân nữ sinh “lộ hàng” lúc diện váy tới trường
» "Huyết thư" đau đớn trong vụ thảm sát 4 người ở Phú Thọ