Thế giới mobile
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !

Go down 
nhattan0812
Trìnhfone
quanghien_atc
..::flower™::..
Hải Béo Mobile88
vinh_hoang
Mobile Việt
samsung
quangkhoimobile
Duylucmobile™
nhok
Namhamobile
lonnitmamlep
loihoan
huemobile243
tanlockhanhhoa
manh_tk1982
tuyetnhi
phuongnamdientu
Kỹ Thuật-GSM
tuanthanhmobile
trangiaminh
sychjen_m0bjle™
Ngocminh_dtdd
Hà Linh Mobile™
29 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next
Tác giảThông điệp
Hà Linh Mobile™
.::Vip::.
Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 2 5stars-lb
Hà Linh Mobile™

Số bài gửi Số bài gửi : 158
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 28
Gia Nhập Gia Nhập : 23/03/2010
Đến từ Đến từ : Yên thành - Nghệ an

Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 2 I_icon_minitime3/9/2010, 23:07

Anh em ơi, vào kèo nào
nhok
.::Member ::.
nhok

Số bài gửi Số bài gửi : 127
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 6
Gia Nhập Gia Nhập : 28/05/2010
Đến từ Đến từ : vinh city

Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 2 I_icon_minitime4/9/2010, 00:06

oh yeah
1...2...4 lun cho nó máu
zzzzzzzz000000000^^^^^^
@a.Minh:cái ci cũng la liém đc a hey
@a.Công:vào a e mình nước ngọt ta 100% a nhiư Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 2 410935
nhok
nhok

Số bài gửi Số bài gửi : 127
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 6
Gia Nhập Gia Nhập : 28/05/2010
Đến từ Đến từ : vinh city

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 2 I_icon_minitime4/9/2010, 00:09

p/s:a.Công ơi
ol yahoo k?
e hỏi tí
Ngocminh_dtdd
.::Adminstrator::.
Ngocminh_dtdd

Số bài gửi Số bài gửi : 2251
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 126
Gia Nhập Gia Nhập : 18/03/2010
Đến từ Đến từ : Nghê An

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 2 I_icon_minitime4/9/2010, 07:10

nhok đã viết:
oh yeah
1...2...4 lun cho nó máu
zzzzzzzz000000000^^^^^^
@a.Minh:cái ci cũng la liém đc a hey
@a.Công:vào a e mình nước ngọt ta 100% a nhiư Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 2 410935

Lâu lắm rồi giờ mới thấy cưng online Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 2 531511
Hà Linh Mobile™
Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 2 5stars-lb
Hà Linh Mobile™

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 2 I_icon_minitime4/9/2010, 10:26

nhok đã viết:
p/s:a.Công ơi
ol yahoo k?
e hỏi tí
Anh đây em, Ha.linh_mobile
Duylucmobile™
.::Exe-Adminstrator::.
Duylucmobile™

Số bài gửi Số bài gửi : 228
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 33
Đến từ Đến từ : tân kỳ

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 2 I_icon_minitime4/9/2010, 12:20

anh em xuống phá cửa hàng anh Công đê, Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 2 383962
Hà Linh Mobile™
Hà Linh Mobile™

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 2 I_icon_minitime4/9/2010, 12:25

™duylucmobile™ đã viết:
anh em xuống phá cửa hàng anh Công đê, Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 2 383962
Hôm đó, sẽ tấp cho Duy Lực say 1 bữa lên bờ xuống ruộng anh em nhỉ, haha
tuanthanhmobile
.::Manager::.
tuanthanhmobile

Số bài gửi Số bài gửi : 569
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 78
Gia Nhập Gia Nhập : 21/03/2010
Đến từ Đến từ : TÂN KỲ _NGHỆ AN

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 2 I_icon_minitime4/9/2010, 12:36

Hà Linh Mobile™ đã viết:
™duylucmobile™ đã viết:
Hôm đó, sẽ tấp cho Duy Lực say 1 bữa lên bờ xuống ruộng anh em nhỉ, haha

nhìn ốm ốm thế kia chắc là đc nửa đường quá
sychjen_m0bjle™
sychjen_m0bjle™

Số bài gửi Số bài gửi : 735
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 109
Gia Nhập Gia Nhập : 09/04/2010
Đến từ Đến từ : đô lương _ nghệ an

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 2 I_icon_minitime4/9/2010, 12:55

khuyến cáo và khuyên anh em nên bỏ rượu chè cờ bạc gái gú và thuốc lá tất cả đều ảnh hưởng tới sức khoẻ Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 2 355399 nào dzooooooô Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 2 489782
tuanthanhmobile
tuanthanhmobile

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 2 I_icon_minitime4/9/2010, 13:02

sychjen_m0bjle™ đã viết:
khuyến cáo và khuyên anh em nên bỏ rượu chè cờ bạc gái gú và thuốc lá tất cả đều ảnh hưởng tới sức khoẻ Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 2 355399 nào dzooooooô Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 2 489782

khuyến khích anh em hay là để khỏi mất két bia đó hả cu.cha này khôn quá he
sychjen_m0bjle™
sychjen_m0bjle™

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 2 I_icon_minitime4/9/2010, 13:28

tuanthanhmobile đã viết:

khuyến khích anh em hay là để khỏi mất két bia đó hả cu.cha này khôn quá he

èo anh nói bé thôi Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 2 219357
Ngocminh_dtdd
Ngocminh_dtdd

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 2 I_icon_minitime4/9/2010, 14:08

Trích dẫn :
èo anh nói bé thôi Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 2 219357

2 Pa này xuất hiện cái lại chém gió rồi Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 2 5842
quangkhoimobile
.::Member::.
quangkhoimobile

Số bài gửi Số bài gửi : 2
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 1
Gia Nhập Gia Nhập : 23/05/2010
Đến từ Đến từ : Tp HCM

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 2 I_icon_minitime4/9/2010, 14:16

Ngọcminh_dtdd đã viết:
Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 2 841899 Nhậu kìa anh em ơi ,rượu và lạc rang kìa ,khoái nhất món này ,ở chỗ khai trương bánh KU ĐƠ nhiều lắm Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 2 700519
Nhậu lạc rang thì tốn rướu lắm !
@ Chúc Admin có buổi khai trương cửa hàng vui vẻ!
samsung
samsung

Số bài gửi Số bài gửi : 67
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 10

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 2 I_icon_minitime4/9/2010, 15:48

Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 2 355399 Lạc rang biết từng nào cho đủ anh em nhỉ Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 2 612757
tuanthanhmobile
tuanthanhmobile

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 2 I_icon_minitime4/9/2010, 18:43

quangkhoimobile đã viết:
Ngọcminh_dtdd đã viết:
Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 2 841899 Nhậu kìa anh em ơi ,rượu và lạc rang kìa ,khoái nhất món này ,ở chỗ khai trương bánh KU ĐƠ nhiều lắm Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 2 700519
Nhậu lạc rang thì tốn rướu lắm !
@ Chúc Admin có buổi khai trương cửa hàng vui vẻ!

quang khôi làm chuyến ra nghệ an đi.anh em gặp mặt rồi ghé hải dương chơi luôn
Mobile Việt
Mobile Việt

Số bài gửi Số bài gửi : 2
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 0
Gia Nhập Gia Nhập : 04/09/2010
Đến từ Đến từ : Việt Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 2 I_icon_minitime5/9/2010, 10:37

Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 2 722326 Lên nè ,nhậu nè Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 2 647599
tuanthanhmobile
tuanthanhmobile

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 2 I_icon_minitime5/9/2010, 11:09

ngọc minh nghe thấy nhậu là to còi thế ko biết bựa mô về làm được mấy ngoắc lật ngay tại trận
Ngocminh_dtdd
Ngocminh_dtdd

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 2 I_icon_minitime5/9/2010, 11:11

tuanthanhmobile đã viết:
ngọc minh nghe thấy nhậu là to còi thế ko biết bựa mô về làm được mấy ngoắc lật ngay tại trận
Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 2 647599 Thì thế gian được vợ hỏng chồng ,em hok uống được nhưng mà phải hô cho to chi Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 2 647599
vinh_hoang
vinh_hoang

Số bài gửi Số bài gửi : 39
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 3
Gia Nhập Gia Nhập : 17/05/2010
Đến từ Đến từ : nghệ an

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 2 I_icon_minitime5/9/2010, 16:44

ơh ! ngày mai rồi àh ? trời ! lão hoàng lâu nay làm cữa hàng không onl đc hôm nay nắm bắt được tình hinh có gì thu xếp ngày mai lên ngựa sắt thẳng tiến về cữa hàng thằng cu công làm vài chén xem tửu lượng anh em lâu ngày thế nào.công ơiiiiiiiiiii.... cho một ghế trống nhé đi một mình thôi đi với vợ không dám nâng chén.vào đi anh em 1 2 3 zoooooô 3 2 1 uốnggggggggggggggg
Duylucmobile™
Duylucmobile™

Số bài gửi Số bài gửi : 228
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 33
Đến từ Đến từ : tân kỳ

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 2 I_icon_minitime5/9/2010, 20:13

anh công ơi Em ở xa quá không đi xuông dự được mong anh thông cảm . tiếc quá ! Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 2 421406
Ngocminh_dtdd
Ngocminh_dtdd

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 2 I_icon_minitime5/9/2010, 20:22

™duylucmobile™ đã viết:
anh công ơi Em ở xa quá không đi xuông dự được mong anh thông cảm . tiếc quá ! Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 2 421406

Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 2 239332 ngồi đó mà chém gió Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 2 661956
sychjen_m0bjle™
sychjen_m0bjle™

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 2 I_icon_minitime5/9/2010, 20:28

™duylucmobile™ đã viết:

ku lực mà không đi anh lên tân kỳ anh múc banh xác luôn Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 2 819565
Hải Béo Mobile88
Hải Béo Mobile88

Số bài gửi Số bài gửi : 111
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 22
Gia Nhập Gia Nhập : 13/05/2010
Đến từ Đến từ : LAI CHÂU

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 2 I_icon_minitime5/9/2010, 21:34

em góp vui với
bia uống ít nhưng nhiệt tình ....
Hà Linh Mobile™
Hà Linh Mobile™

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 2 I_icon_minitime5/9/2010, 21:51

Duy Lực: Chém vừa thôi nhé, coi chừng anh đốt quán
Hải Mobile88 nhớ tham gia nhé, hân hạnh lắm nak
Hải Béo Mobile88
Hải Béo Mobile88

Số bài gửi Số bài gửi : 111
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 22
Gia Nhập Gia Nhập : 13/05/2010
Đến từ Đến từ : LAI CHÂU

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 2 I_icon_minitime5/9/2010, 21:54

haimobile88 rất cảm ơn tình căm cùa HàLinh mobile.NGọc Minh đi hôm nào nhớ gọi Haimobile88 với nghe
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 2 I_icon_minitime

Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !
Trang 2 trong tổng số 5 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next
 Similar topics
-
» khai trương cũa hàng hà linh say không đường về
» Chúc Mừng Admin Hà Linh Mobile™ Khai Trương Cửa Hàng Mới.
» Vertu khai trương showroom thứ 3 tại Việt Nam
» Khổ thân nữ sinh “lộ hàng” lúc diện váy tới trường
» "Huyết thư" đau đớn trong vụ thảm sát 4 người ở Phú Thọ