Thế giới mobile
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !

Go down 
nhattan0812
Trìnhfone
quanghien_atc
..::flower™::..
Hải Béo Mobile88
vinh_hoang
Mobile Việt
samsung
quangkhoimobile
Duylucmobile™
nhok
Namhamobile
lonnitmamlep
loihoan
huemobile243
tanlockhanhhoa
manh_tk1982
tuyetnhi
phuongnamdientu
Kỹ Thuật-GSM
tuanthanhmobile
trangiaminh
sychjen_m0bjle™
Ngocminh_dtdd
Hà Linh Mobile™
29 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next
Tác giảThông điệp
Ngocminh_dtdd
.::Adminstrator::.
Ngocminh_dtdd

Số bài gửi Số bài gửi : 2251
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 126
Gia Nhập Gia Nhập : 18/03/2010
Đến từ Đến từ : Nghê An

Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 4 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 4 I_icon_minitime9/9/2010, 11:33

Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 4 219357 Sắp đến giờ lên đường rồi anh em ơi ,trưa nay mình lên đường với ông Hải Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 4 860880
sychjen_m0bjle™
.::Manager::.
sychjen_m0bjle™

Số bài gửi Số bài gửi : 735
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 109
Gia Nhập Gia Nhập : 09/04/2010
Đến từ Đến từ : đô lương _ nghệ an

Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 4 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 4 I_icon_minitime9/9/2010, 12:19

Ngọcminh_dtdd đã viết:
Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 4 219357 Sắp đến giờ lên đường rồi anh em ơi ,trưa nay mình lên đường với ông Hải Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 4 860880

làm gì mà về sớm vậy ku tưởng 11 mới về mà Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 4 219357
Ngocminh_dtdd
Ngocminh_dtdd

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 4 I_icon_minitime9/9/2010, 12:24

sychjen_m0bjle™ đã viết:
Ngọcminh_dtdd đã viết:

làm gì mà về sớm vậy ku tưởng 11 mới về mà Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 4 219357

Chi ku anh đi Lào Cai xong mai anh mới từ đó về Hà Nội Mà Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 4 868580
Duylucmobile™
.::Exe-Adminstrator::.
Duylucmobile™

Số bài gửi Số bài gửi : 228
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 33
Gia Nhập Gia Nhập : 23/03/2010
Đến từ Đến từ : tân kỳ

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 4 I_icon_minitime9/9/2010, 15:45

híc mấy bác chém gió ác quá nhỉ . Không biết có Duy Lực chuyên chém bão đây à. Đến bữa khai trương mà thiếu bác nào là em chém cổ bác đó Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 4 219357
Cuongoanh™
.:SuperModerators:.
Cuongoanh™

Số bài gửi Số bài gửi : 525
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 71
Gia Nhập Gia Nhập : 17/04/2010
Đến từ Đến từ : cửa lò_nghệ an

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 4 I_icon_minitime9/9/2010, 16:00

ông công già chuẩn bị rượu với lạc + sắc nữa đón a e là vừa rùi đó Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 4 219357
sychjen_m0bjle™
sychjen_m0bjle™

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 4 I_icon_minitime9/9/2010, 18:08

™duylucmobile™ đã viết:
híc mấy bác chém gió ác quá nhỉ . Không biết có Duy Lực chuyên chém bão đây à. Đến bữa khai trương mà thiếu bác nào là em chém cổ bác đó Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 4 219357

hôm nào về là phải múc duylucmobile đầu tiên á Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 4 355399
Duylucmobile™
Duylucmobile™

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 4 I_icon_minitime9/9/2010, 20:00

Anh chém người khác thì được chứ sợ người khác chém lại lắm na. Hôm nào có lỡ chém nhầm thì chém nhẹ tay thôi nhé sỹ chiến không là anh Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 4 383962
sychjen_m0bjle™
sychjen_m0bjle™

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 4 I_icon_minitime9/9/2010, 21:39

™duylucmobile™ đã viết:
Anh chém người khác thì được chứ sợ người khác chém lại lắm na. Hôm nào có lỡ chém nhầm thì chém nhẹ tay thôi nhé sỹ chiến không là anh Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 4 383962

riêng ai thì không biết nhưng riêng duyluc thì không thể không chém mà còn chém nhiệt tình nữa ý Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 4 91030
nhok
.::Member ::.
.::Member ::.
nhok

Số bài gửi Số bài gửi : 127
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 6
Gia Nhập Gia Nhập : 28/05/2010
Đến từ Đến từ : vinh city

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 4 I_icon_minitime9/9/2010, 21:52

:))
Duyluc hum off vẫn chưa chừa ah
cẩn thận ae nhiệt tình lắm í
p/s:mấy bác chém kinh
hazzzzzz=.=
Ngocminh_dtdd
Ngocminh_dtdd

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 4 I_icon_minitime9/9/2010, 23:38

nhok đã viết:
:))
Duyluc hum off vẫn chưa chừa ah
cẩn thận ae nhiệt tình lắm í
p/s:mấy bác chém kinh
hazzzzzz=.=

chi đó nhok anh đang trên đường vê nè Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 4 998686
Duylucmobile™
Duylucmobile™

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 4 I_icon_minitime10/9/2010, 08:18

Minh trên đường về qua hà nội chém sỹ chiến giùm Duy Lực nha . bữa nào về đến nhà thì để Duy Lực chém Ngọc Minh sau Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 4 819565
tuanthanhmobile
tuanthanhmobile

Số bài gửi Số bài gửi : 569
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 78
Gia Nhập Gia Nhập : 21/03/2010
Đến từ Đến từ : TÂN KỲ _NGHỆ AN

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 4 I_icon_minitime10/9/2010, 09:18

™duylucmobile™ đã viết:
Minh trên đường về qua hà nội chém sỹ chiến giùm Duy Lực nha . bữa nào về đến nhà thì để Duy Lực chém Ngọc Minh sau Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 4 819565

Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 4 219357 để cho mấy pa đấu đá nhau kiệt sức tui sẽ dễ dàng nhảy vô chém duy lực Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 4 860880
sychjen_m0bjle™
sychjen_m0bjle™

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 4 I_icon_minitime10/9/2010, 09:34

™duylucmobile™ đã viết:

Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 4 860880 duyluc chuyến này về chết là cái chắc Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 4 219357
quanghien_atc
.::Member::.
quanghien_atc

Số bài gửi Số bài gửi : 84
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 20
Gia Nhập Gia Nhập : 06/08/2010
Đến từ Đến từ : tân kỳ nghệ an

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 4 I_icon_minitime10/9/2010, 12:39

xin chúc mừng anh khai trương cừa hàng Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 4 728668 phát lộc pháy tài Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 4 839355
Cuongoanh™
Cuongoanh™

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 4 I_icon_minitime10/9/2010, 19:28

anh e nhanh nhanh về hết đi mà chém bão ông công 1 bữa tề
songlamgsm
songlamgsm

Số bài gửi Số bài gửi : 47
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 6
Gia Nhập Gia Nhập : 10/09/2010
Đến từ Đến từ : nam đàn-nghệ an

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 4 I_icon_minitime10/9/2010, 20:11

thấy anh em đồng hường nha ta vui qua tiếc rằng mình ở xa quá không về được chúc anh em hôm đó có một buổi gặp nhau vui vẽ
sychjen_m0bjle™
sychjen_m0bjle™

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 4 I_icon_minitime10/9/2010, 20:14

songlamgsm đã viết:
thấy anh em đồng hường nha ta vui qua tiếc rằng mình ở xa quá không về được chúc anh em hôm đó có một buổi gặp nhau vui vẽ

ở đâu mà xa vậy anh ? nếu về đc thì thu xếp về cho vui Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 4 219357 Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 4 355399
Duylucmobile™
Duylucmobile™

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 4 I_icon_minitime10/9/2010, 23:56

sychjen_m0bjle™ đã viết:
™duylucmobile™ đã viết:

Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 4 860880 duyluc chuyến này về chết là cái chắc Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 4 219357
huhu anh công đâu rồi để Sỹ Chiến chém em nhiệt tình thế mà không lên tiếng gì à. Lần này chết chắc rồi tuanthanh sỹ chiến đều muốn chém mình là sao. Có làm gì sai đâu na. Em vô tội không phải em chém ngọc minh với anh công được rồi , chém Duy Lực làm chi tội nghiệp Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 4 314778
Hà Linh Mobile™
.::Vip::.
Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 4 5stars-lb
Hà Linh Mobile™

Số bài gửi Số bài gửi : 158
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 28
Đến từ Đến từ : Yên thành - Nghệ an

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 4 I_icon_minitime11/9/2010, 00:05

Tha cho ai thì tha, chứ Ku Lực, Ku Chiến và Ku Minh thì ko thể tha được rồi. Mấy ông này phải chém nhanh, chém mạnh, chém nhiệt tình và chém thật thoải mái mới được.
Duy Lực ơi, ko phải chỉ có Tuấn Thành và Sỹ Chiến muốn chém thôi đâu, Hà Linh Mobile cũng đang muốn......chặt này
sychjen_m0bjle™
sychjen_m0bjle™

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 4 I_icon_minitime11/9/2010, 00:26

Hà Linh Mobile™ đã viết:
Tha cho ai thì tha, chứ Ku Lực, Ku Chiến và Ku Minh thì ko thể tha được rồi. Mấy ông này phải chém nhanh, chém mạnh, chém nhiệt tình và chém thật thoải mái mới được.
Duy Lực ơi, ko phải chỉ có Tuấn Thành và Sỹ Chiến muốn chém thôi đâu, Hà Linh Mobile cũng đang muốn......chặt này

Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 4 314778 Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 4 489782 anh chiến mà cũng đòi chém à Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 4 661956 Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 4 372907
trangiaminh
Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 4 5stars-lb
trangiaminh

Số bài gửi Số bài gửi : 72
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 24
Gia Nhập Gia Nhập : 09/06/2010
Đến từ Đến từ : Hà Nội

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 4 I_icon_minitime11/9/2010, 13:36

keke ku hàlinh đâu đư đầu ra anh chém
loihoan
loihoan

Số bài gửi Số bài gửi : 45
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 4
Gia Nhập Gia Nhập : 20/05/2010
Đến từ Đến từ : quynh luu nge an

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 4 I_icon_minitime11/9/2010, 16:45

các anh em chuẩn bị sức để nưng ly mừng ngày khai trương nhá chứ đem bữa đó mà anh nào cũng chưa uống mà say thì liệu hồn đấy
Cuongoanh™
Cuongoanh™

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 4 I_icon_minitime11/9/2010, 19:37

ông công nghe chừng cũng muốn chém mạnh đó ae coi chừng đó đến sân nhà không được để bất công cho bò mới về được đâu nha
phongmobile
phongmobile

Số bài gửi Số bài gửi : 43
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 4
Gia Nhập Gia Nhập : 11/05/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 4 I_icon_minitime11/9/2010, 22:00

helo anh em. dạo này mình bị ốm nên không onli được chúc anh em vui vẻ nhé. Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 4 289342
Ngocminh_dtdd
Ngocminh_dtdd

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 4 I_icon_minitime12/9/2010, 19:34

Hiện tại anh em đang tập trung ở nhà anh công cả rồi ,chuẩn bị đến giờ chiến nhau nè ,anh em ai ở xa cố gắng thu xếp về nhé .hehe
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! - Page 4 I_icon_minitime

Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !
Trang 4 trong tổng số 5 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next
 Similar topics
-
» khai trương cũa hàng hà linh say không đường về
» Chúc Mừng Admin Hà Linh Mobile™ Khai Trương Cửa Hàng Mới.
» Vertu khai trương showroom thứ 3 tại Việt Nam
» Khổ thân nữ sinh “lộ hàng” lúc diện váy tới trường
» "Huyết thư" đau đớn trong vụ thảm sát 4 người ở Phú Thọ