Thế giới mobile
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !

Go down 
nhattan0812
Trìnhfone
quanghien_atc
..::flower™::..
Hải Béo Mobile88
vinh_hoang
Mobile Việt
samsung
quangkhoimobile
Duylucmobile™
nhok
Namhamobile
lonnitmamlep
loihoan
huemobile243
tanlockhanhhoa
manh_tk1982
tuyetnhi
phuongnamdientu
Kỹ Thuật-GSM
tuanthanhmobile
trangiaminh
sychjen_m0bjle™
Ngocminh_dtdd
Hà Linh Mobile™
29 posters
Chuyển đến trang : 1, 2, 3, 4, 5  Next
Tác giảThông điệp
Hà Linh Mobile™
.::Vip::.
Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! 5stars-lb
Hà Linh Mobile™

Số bài gửi Số bài gửi : 158
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 28
Gia Nhập Gia Nhập : 23/03/2010
Đến từ Đến từ : Yên thành - Nghệ an

Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! I_icon_minitime31/8/2010, 18:51

Như Ngocminh_dtdd đã nói bên toppic này https://mobilepro.123.st/forum-f99/topic-t2191.htm#7205

Và tình hình là mồng 6 tháng 8 (AL) tức ngày 13/09 (DL) là mình bắt đầu khai trương cửa hàng mới .
Cũng chẳng có gì hơn trước hết xin chân thành cảm ơn 1 số anh em và bạn bè đã giúp đỡ cho mình rất nhiều.

Và thứ 2 là mình xin trân trọng kính mời toàn thể anh em gần xa đến tham dự buỗi lễ khai trương cửa hàng mới của mình.

Vào lúc 9h00 ngày 13/09/2010 D/L.Tại Địa điểm: Cạnh cổng trường tư thục Nguyễn Du - Diễn Yên, Diễn châu, Nghệ an

Rất mong được anh em bớt chút thời gian tham gia và cùng giao lưu kinh nghiệm.Xin chân thành cảm ơn các bạn
P/s:chả có gì cả thôi thì có rượu và lạc rang cho anh em ngồi 888 Xong xuôi hát caraoke 3 số Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! 219357

Danh sách 1 số anh em ở xa về tham dự :
Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! 868580

-haimobile88

-Ngọcminh_dtdd

-sychjen_m0bjle™

-tuanthanhmobile

-Trangiaminh
Ngocminh_dtdd
.::Adminstrator::.
Ngocminh_dtdd

Số bài gửi Số bài gửi : 2251
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 126
Gia Nhập Gia Nhập : 18/03/2010
Đến từ Đến từ : Nghê An

Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! I_icon_minitime31/8/2010, 19:07

Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! 841899 Nhậu kìa anh em ơi ,rượu và lạc rang kìa ,khoái nhất món này ,ở chỗ khai trương bánh KU ĐƠ nhiều lắm Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! 700519
sychjen_m0bjle™
.::Manager::.
sychjen_m0bjle™

Số bài gửi Số bài gửi : 735
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 109
Gia Nhập Gia Nhập : 09/04/2010
Đến từ Đến từ : đô lương _ nghệ an

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! I_icon_minitime31/8/2010, 19:23

sao mà mình cứ nghe đến nhậu là khoái nhất àh Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! 338925 kiểu này phải cố gắng về phát nhưng không biết có được không nữa nên không dám hứa trước nếu về đựơc sẽ ủng hộ thêm 1 két bia để anh em chung vui Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! 362928
Ngocminh_dtdd
Ngocminh_dtdd

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! I_icon_minitime31/8/2010, 19:30

Trích dẫn :
nếu về đựơc sẽ ủng hộ thêm 1 két bia để anh em chung vui Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! 362928
chuẩn bị tiền mà mua bia đê ,ngồi đó mà hứa với hẹn Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! 647599 phải về bằng được ,ko có lý do nào hết ,tất cả chỉ là ngụy biện Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! 647599
sychjen_m0bjle™
sychjen_m0bjle™

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! I_icon_minitime31/8/2010, 19:37

Ngọcminh_dtdd đã viết:

chuẩn bị tiền mà mua bia đê ,ngồi đó mà hứa với hẹn Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! 647599 phải về bằng được ,ko có lý do nào hết ,tất cả chỉ là ngụy biện Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! 647599

Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! 219357 tiền thì đã có rồi giờ chỉ chờ cơ hội về thôi àh Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! 622111
Ngocminh_dtdd
Ngocminh_dtdd

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! I_icon_minitime31/8/2010, 19:42

Trích dẫn :

Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! 219357 tiền thì đã có rồi giờ chỉ chờ cơ hội về thôi àh Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! 622111

Góp nhiều vào mia đi mấy két luôn 1 két làm chi ,hôm nào mình qua rồi ta về Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! 868580 Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! 868580
sychjen_m0bjle™
sychjen_m0bjle™

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! I_icon_minitime31/8/2010, 19:46

Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! 362928 nhiều say đấy Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! 355399
trangiaminh
Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! 5stars-lb
trangiaminh

Số bài gửi Số bài gửi : 72
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 24
Gia Nhập Gia Nhập : 09/06/2010
Đến từ Đến từ : Hà Nội

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! I_icon_minitime31/8/2010, 20:49

cho mình gop 1 két đang them Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! 860880
Ngocminh_dtdd
Ngocminh_dtdd

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! I_icon_minitime31/8/2010, 21:12

trangiaminh đã viết:
cho mình gop 1 két đang them Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! 860880

Về nghệ an luôn đê ,ủng hộ bia mà ko về thì ai uống he he
tuanthanhmobile
tuanthanhmobile

Số bài gửi Số bài gửi : 569
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 78
Gia Nhập Gia Nhập : 21/03/2010
Đến từ Đến từ : TÂN KỲ _NGHỆ AN

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! I_icon_minitime31/8/2010, 22:37

chúc mừng anh công he .
ko giám hứa trước nhưng nếu thu xếp được thì nhất định sẽ cố gắng về chung vui cùng anh
Kỹ Thuật-GSM
.:SuperModerators:.
Kỹ Thuật-GSM

Số bài gửi Số bài gửi : 266
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 73
Gia Nhập Gia Nhập : 11/05/2010
Đến từ Đến từ : Đà nẳng citi

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! I_icon_minitime1/9/2010, 02:37

Cung chúc khai trương hoành tráng,gia chủ làm ăn phát tài Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! 362928

P/s:Nếu ra được chắc ôm theo vài con mấy mìn chủ quán chơi Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! 621301
phuongnamdientu
.::Member::.
phuongnamdientu

Số bài gửi Số bài gửi : 88
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 6
Gia Nhập Gia Nhập : 14/05/2010
Đến từ Đến từ : Ha nội

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! I_icon_minitime1/9/2010, 11:45

Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! 355399 Nhậu nè .Nhậu đi nè Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! 612757
tuyetnhi

Số bài gửi Số bài gửi : 5
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 1
Gia Nhập Gia Nhập : 25/03/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! I_icon_minitime1/9/2010, 16:29

em ở xa quá ko về dc nghệ an để tham gia khài trương cửa hàng của anh rồi.. em chúc anh khai trương thật nhộn nhịp và làm an phát tài.tiền vào như nước
Ngocminh_dtdd
Ngocminh_dtdd

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! I_icon_minitime1/9/2010, 20:09

tuyetnhi đã viết:
em ở xa quá ko về dc nghệ an để tham gia khài trương cửa hàng của anh rồi.. em chúc anh khai trương thật nhộn nhịp và làm an phát tài.tiền vào như nước
Gắng đi bạn ,muốn về là được ý mà hihi Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! 448156
manh_tk1982
manh_tk1982

Số bài gửi Số bài gửi : 175
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 40
Gia Nhập Gia Nhập : 25/03/2010
Đến từ Đến từ : tân kỳ nghệ an

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! I_icon_minitime1/9/2010, 20:24

sychien ngocminh cùng tuanthanh về thì đẹp Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! 91030
Ngocminh_dtdd
Ngocminh_dtdd

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! I_icon_minitime1/9/2010, 20:46

manh_tk1982 đã viết:
sychien ngocminh cùng tuanthanh về thì đẹp Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! 91030

ok anh Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! 219357 Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! 219357
tanlockhanhhoa
tanlockhanhhoa

Số bài gửi Số bài gửi : 29
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 7
Gia Nhập Gia Nhập : 29/03/2010
Đến từ Đến từ : khánh hòa

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! I_icon_minitime2/9/2010, 17:57

ngọc minh thì ở đau cũng đi hết.nếu ở gần thì e cũng ra cho vui chúc các a vui vẻ nhớ uống dùm e luôn
huemobile243
huemobile243

Số bài gửi Số bài gửi : 57
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 11
Gia Nhập Gia Nhập : 12/05/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! I_icon_minitime2/9/2010, 18:22

chúc mừng em ! còn 10 hôm nữa , nếu trúng mánh anh sẽ ra tham dự cho vui , anh đang yếu quá !!!!!!!!!!!!!( ko biết Công có mời anh ko đây ! )Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! 314778
Hà Linh Mobile™
Hà Linh Mobile™

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! I_icon_minitime2/9/2010, 19:07

huemobile243 đã viết:
chúc mừng em ! còn 10 hôm nữa , nếu trúng mánh anh sẽ ra tham dự cho vui , anh đang yếu quá !!!!!!!!!!!!!( ko biết Công có mời anh ko đây ! )Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! 314778
Hic, anh em mà ko mời thì mời ai nữa hả anh? Hôm đó anh chị và cháu ra nữa thì vui lắm, anh chị cố gắng thu xếp ra chơi cho vui.
Hà Linh Mobile™
Hà Linh Mobile™

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! I_icon_minitime2/9/2010, 19:09

tuyetnhi đã viết:
Tuyết Nhi ơi, cố gắng về chung vui với anh đi em yêu
loihoan
loihoan

Số bài gửi Số bài gửi : 45
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 4
Gia Nhập Gia Nhập : 20/05/2010
Đến từ Đến từ : quynh luu nge an

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! I_icon_minitime2/9/2010, 21:05

lơi hoan chào cả nhà không biết đến bữa khai trương công có cho lơi hoan mobile được mang cả vợ đi luôn cho vui không biết
loihoan
loihoan

Số bài gửi Số bài gửi : 45
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 4
Gia Nhập Gia Nhập : 20/05/2010
Đến từ Đến từ : quynh luu nge an

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! I_icon_minitime2/9/2010, 21:09

lơi hoan mobile đang mong được nưng ly chạm chén cùng các anh em để mừng ngày khai trương công nè các anh em cố khắng đi cho đông đủ nhé
Ngocminh_dtdd
Ngocminh_dtdd

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! I_icon_minitime2/9/2010, 21:11

loihoan đã viết:
lơi hoan chào cả nhà không biết đến bữa khai trương công có cho lơi hoan mobile được mang cả vợ đi luôn cho vui không biết

Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! 219357 được thế thì còn gì bằng phải đưa chị đi mới được Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! 868580
lonnitmamlep
lonnitmamlep

Số bài gửi Số bài gửi : 4
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 1
Gia Nhập Gia Nhập : 10/08/2010
Đến từ Đến từ : nghean

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! I_icon_minitime2/9/2010, 21:23

sao không chọn ngày khác đi , ngày 6/8 âm lịch đám hỏi chị gái mình rùi nên không đi được nà
Namhamobile
Namhamobile

Số bài gửi Số bài gửi : 81
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 9
Gia Nhập Gia Nhập : 28/06/2010
Đến từ Đến từ : Đn

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! I_icon_minitime3/9/2010, 07:23

lonnitmamlep đã viết:
sao không chọn ngày khác đi , ngày 6/8 âm lịch đám hỏi chị gái mình rùi nên không đi được nà
Ráng đi bạn ,tranh thủ tý thôi nhảy xe khách xuống đi Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! 868580
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !   Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới ! I_icon_minitime

Thân Mời tất cả anh em trong 4rm đến tham gia lễ khai trương cửa hàng mới !
Trang 1 trong tổng số 5 trangChuyển đến trang : 1, 2, 3, 4, 5  Next
 Similar topics
-
» khai trương cũa hàng hà linh say không đường về
» Chúc Mừng Admin Hà Linh Mobile™ Khai Trương Cửa Hàng Mới.
» Vertu khai trương showroom thứ 3 tại Việt Nam
» Khổ thân nữ sinh “lộ hàng” lúc diện váy tới trường
» "Huyết thư" đau đớn trong vụ thảm sát 4 người ở Phú Thọ