Thế giới mobile
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

MX-key Và JAF

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
QuốcTuấn_MoBiLe™
.::Vip::.
MX-key Và JAF 5stars-lb
QuốcTuấn_MoBiLe™

Số bài gửi Số bài gửi : 52
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 4
Gia Nhập Gia Nhập : 10/06/2010
Đến từ Đến từ : 21 Bạch Liêu Nghệ An

MX-key Và JAF Empty
Bài gửiTiêu đề: MX-key Và JAF   MX-key Và JAF I_icon_minitime10/6/2010, 17:48

Nếu Như Mình Viết Bài Này Lên Có Lẽ Là Thừa Vì Vấn Đề Này Lâu Rồi Nhưng Cho Những Người Chưa Biết Hoặc Chuẩn Bị Sắm Cho Mình Jaf Va Mx-Key
1 : MX -key Không Phải Là Box laf 1 thiết Bị Giúp Để Chạy 1 tool
2 : JAF là 1 box để kết nối Máy ĐT với Máy Tính
Nếu Các Bạn Dùng Tool của MX-key Chạy trên Hộp JAF thì ngay lập tức Hộp JAF tự động khoá lại nếu muốn mở nó ra thì cần phải FW lại cho box JAF (Hiện Tại Tất cả FW của JAF từ b1 -b4 đều khônng dùng chung được với MX key)
Mx-key Dùng ok với n-box HWK nhé
Còn ai đã lỡ thì phiền mang đến 21 bạch liêu 1 tiếng đến 2 tiếng lấy ngay Giá 50k fre cho 20 anh em của 4frum đến đầu tiên nhé
dienthoai_pro
.::Member::.

Số bài gửi Số bài gửi : 1
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 0
Gia Nhập Gia Nhập : 01/08/2010
Đến từ Đến từ : namdinh

MX-key Và JAF Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: MX-key Và JAF   MX-key Và JAF I_icon_minitime1/8/2010, 22:09

cho em hỏi sao dùng ú crack mà không chạy dc 3110c vậy
có ji nt vao njc ************ nhé cảm ơn
Lưu ý : không được post yahoo, số điện thoại , vào trong bài viết gây mâst phong trào của 4r
Duylucmobile™
.::Exe-Adminstrator::.
.::Exe-Adminstrator::.
Duylucmobile™

Số bài gửi Số bài gửi : 228
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 33
Gia Nhập Gia Nhập : 23/03/2010
Đến từ Đến từ : tân kỳ

MX-key Và JAF Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: MX-key Và JAF   MX-key Và JAF I_icon_minitime1/8/2010, 22:57

Tuan_MoBiLe™ đã viết:
Nếu Như Mình Viết Bài Này Lên Có Lẽ Là Thừa Vì Vấn Đề Này Lâu Rồi Nhưng Cho Những Người Chưa Biết Hoặc Chuẩn Bị Sắm Cho Mình Jaf Va Mx-Key
1 : MX -key Không Phải Là Box laf 1 thiết Bị Giúp Để Chạy 1 tool
2 : JAF là 1 box để kết nối Máy ĐT với Máy Tính
Nếu Các Bạn Dùng Tool của MX-key Chạy trên Hộp JAF thì ngay lập tức Hộp JAF tự động khoá lại nếu muốn mở nó ra thì cần phải FW lại cho box JAF (Hiện Tại Tất cả FW của JAF từ b1 -b4 đều khônng dùng chung được với MX key)
Mx-key Dùng ok với n-box HWK nhé
Còn ai đã lỡ thì phiền mang đến 21 bạch liêu 1 tiếng đến 2 tiếng lấy ngay Giá 50k fre cho 20 anh em của 4frum đến đầu tiên nhé
Thanks Vip đã chia sẻ kinh nghiệm , nhưng theo mình được biết thì JAF các dòng b1-b2 có hỗ trợ dùng cho Mxkey
còn việc sữa lỗi box Admin đã có bài viết sửa lỗi miễn phí cho các member [You must be registered and logged in to see this link.]
phongvinhtre1

Số bài gửi Số bài gửi : 1
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 0
Gia Nhập Gia Nhập : 03/08/2010
Đến từ Đến từ : chauphu

MX-key Và JAF Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: MX-key Và JAF   MX-key Và JAF I_icon_minitime4/8/2010, 16:52

em co hu may cai vay sua loi nhu the nao cac ah co the chi cho e duoc khon.?????? thahk cac ah nhieu....!
Chú ý: Viết tiếng việt có dấu, lập topic mới, không chen ngang topic của người khác.
huahaonam
huahaonam

Số bài gửi Số bài gửi : 8
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 4
Gia Nhập Gia Nhập : 13/07/2010
Đến từ Đến từ : suachuadienthoai.vn

MX-key Và JAF Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: MX-key Và JAF   MX-key Và JAF I_icon_minitime5/8/2010, 21:24

Mx-key là Thiết Bị USB FLasher,! đc gọi là mượn cổng cho tất cả các thiết bị nhận nó, Manole thiết kế Chip rất hay, để support đc tất cả các Box,!
Mx-key gọi chung là ngon bổ và Rẻ
PS: Thân
Sponsored content

MX-key Và JAF Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: MX-key Và JAF   MX-key Và JAF I_icon_minitime

MX-key Và JAF
Trang 1 trong tổng số 1 trang