Thế giới mobile
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

điều..em..k0..biết..^^!

Go down 
Tác giảThông điệp
gianggiangonline
.::Member::.
.::Member::.
gianggiangonline

Số bài gửi Số bài gửi : 10
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 0
Gia Nhập Gia Nhập : 18/10/2010
Đến từ Đến từ : bình dương

điều..em..k0..biết..^^! Empty
Bài gửiTiêu đề: điều..em..k0..biết..^^!   điều..em..k0..biết..^^! I_icon_minitime22/2/2011, 16:41

vẫn còn đó ánh mắt đó, hình bóng đó vẫn còn trong lòng tôi..nụ cười thân thiện ngày nào giờ nhớ lại sao cay đắng wá....anh sẽ sóng mãi trong kí ức tưoi đẹp của hai ta..ước gì tôi có đc đều ước để ước đc có em lần nữa để tui lại bước đi....chính anh đã tạo ra đau khổ ấy và giờ tự trách bản thân mình, giờ anh xin lỗi em đến khi nào tha thứ cho anh thì 2 tại lại về với nhau thi anh sẽ ko để mất em lấn nữa...anh biết chia tay với anh là một cái cớ đợi chờ chờ đợi anh vẫn mãi chờ em...em nghĩ anh là một thằng chỉ nói mà ko làm chỉ sống với em đẻ ăn bám...giờ trắng tay tình cũng bay xa làn gió nào đó đã cuốn em bay xa như trên trời thiếu một gì sao.. hành động của anh đã làm em buồn phãi ko....biết đến khi nào anh mới lạ có em một lần nữa..?????????? Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad

Mua ban |
May tinh de ban |
May tinh xach tay |
Dien thoai di dong

điều..em..k0..biết..^^!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Điều chưa biết về Đàm vĩnh Hưng bị xịt hơi cay ở Mỹ
» Cách phân biệt các dòng máy Nokia có hệ điều hành
» 5 điều cần làm trước khi cưới vợ
» bấm vô biết liền