Thế giới mobile
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

goodbye my friend !!!!!!

Go down 
Duylucmobile™
huemobile243
6 posters
Tác giảThông điệp
huemobile243
.::Member::.
huemobile243

Số bài gửi Số bài gửi : 57
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 11
Gia Nhập Gia Nhập : 12/05/2010

goodbye my friend !!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: goodbye my friend !!!!!!   goodbye my friend !!!!!! I_icon_minitime10/11/2010, 11:37

Sắp tới , vì một số lý do nên mình phải tạm xa nghề mobile rồi , có lẻ mình sẽ ít online nên sẽ ít gặp dc anh em 4room ! mình lập toppic này như 1 lời chia tay với tất cả anh em ! chúc anh em khỏe mạnh , làm ăn phát tài ! chúc 4room ngày càng phát triển mạnh mẽ ! có dịp mình sẽ online , và nhất định mình sẽ trở lại ! goodbye my friend !!!!!! 162188
Duylucmobile™
.::Exe-Adminstrator::.
.::Exe-Adminstrator::.
Duylucmobile™

Số bài gửi Số bài gửi : 228
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 33
Gia Nhập Gia Nhập : 23/03/2010
Đến từ Đến từ : tân kỳ

Bài gửiTiêu đề: Re: goodbye my friend !!!!!!   goodbye my friend !!!!!! I_icon_minitime10/11/2010, 13:01

Nghe tin anh Chiến phải từ bỏ nghề mobile . Em rất buồn, chắc do điền kiện và hoàn cảnh nên anh phải xa nghề mobile . Thay mặt AE trong diễn đàn cảm ơn anh thời gian qua đã tham gia và có nhiều đóng góp cho diễn đàn . Chúc anh và gia đình mạnh khoẻ làm ăn phát đạt. Lúc nào có thời gian rảnh rỗi nhớ online cùng anh em cho vui nhé !
manh_tk1982
.:SuperModerators:.
manh_tk1982

Số bài gửi Số bài gửi : 175
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 40
Gia Nhập Gia Nhập : 25/03/2010
Đến từ Đến từ : tân kỳ nghệ an

Bài gửiTiêu đề: Re: goodbye my friend !!!!!!   goodbye my friend !!!!!! I_icon_minitime10/11/2010, 15:38

huemobile243 đã viết:
Sắp tới , vì một số lý do nên mình phải tạm xa nghề mobile rồi , có lẻ mình sẽ ít online nên sẽ ít gặp dc anh em 4room ! mình lập toppic này như 1 lời chia tay với tất cả anh em ! chúc anh em khỏe mạnh , làm ăn phát tài ! chúc 4room ngày càng phát triển mạnh mẽ ! có dịp mình sẽ online , và nhất định mình sẽ trở lại ! goodbye my friend !!!!!! 162188
chúc anh trai và gia đình mạnh khỏe . bước sang nghề mới phát tài .nhưng dù sao cũng mong có thời gian rảnh rỗi tiếp tục đóng cho forum goodbye my friend !!!!!! 998686
phuongnamdientu
phuongnamdientu

Số bài gửi Số bài gửi : 88
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 6
Gia Nhập Gia Nhập : 14/05/2010
Đến từ Đến từ : Ha nội

Bài gửiTiêu đề: Re: goodbye my friend !!!!!!   goodbye my friend !!!!!! I_icon_minitime10/11/2010, 15:46

goodbye my friend !!!!!! 622111 thời buổi này nghề chán quá ,mình cũng muốn đóng quán thôi goodbye my friend !!!!!! 622111
Kỹ Thuật-GSM
Kỹ Thuật-GSM

Số bài gửi Số bài gửi : 266
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 73
Gia Nhập Gia Nhập : 11/05/2010
Đến từ Đến từ : Đà nẳng citi

Bài gửiTiêu đề: Re: goodbye my friend !!!!!!   goodbye my friend !!!!!! I_icon_minitime10/11/2010, 15:58

Vợ dẩn đi du lịch cali pẹt ni a hả em iu :D,chúc vui vẻ nhá goodbye my friend !!!!!! 57661
huemobile243
huemobile243

Số bài gửi Số bài gửi : 57
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 11
Gia Nhập Gia Nhập : 12/05/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: goodbye my friend !!!!!!   goodbye my friend !!!!!! I_icon_minitime13/11/2010, 08:55

done ! xong xuôi ! bb mobile ! chào anh em !
tuanthanhmobile
.::Manager::.
.::Manager::.
tuanthanhmobile

Số bài gửi Số bài gửi : 569
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 78
Gia Nhập Gia Nhập : 21/03/2010
Đến từ Đến từ : TÂN KỲ _NGHỆ AN

Bài gửiTiêu đề: Re: goodbye my friend !!!!!!   goodbye my friend !!!!!! I_icon_minitime13/11/2010, 09:22

rất buồn khi anh chiến phải xa nghề mobile xa anh em 4r để bước sang 1 con đường mới .
chúc anh vững bước trên con đường mới anh đã chọn
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: goodbye my friend !!!!!!   goodbye my friend !!!!!! I_icon_minitime

goodbye my friend !!!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang