Thế giới mobile
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

CHÚC MỪNG HALINHMOBILE !

Go down 
thanhlich
kinhdofone
nhattanvina
vietnammobile
8 posters
Tác giảThông điệp
vietnammobile
.::Member::.
vietnammobile

Số bài gửi Số bài gửi : 7
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 1
Gia Nhập Gia Nhập : 07/10/2010
Đến từ Đến từ : vinh

CHÚC MỪNG  HALINHMOBILE !  Empty
Bài gửiTiêu đề: CHÚC MỪNG HALINHMOBILE !    CHÚC MỪNG  HALINHMOBILE !  I_icon_minitime7/10/2010, 08:52

Nghe tin anh Công ( halinhmobile) được đoàn tụ cùng gia đình sau mấy tháng xa cách ! nay em lập topic này để anh em trong thegioimobile gửi lời chúc mừng tới admin Halinhmobile ! chúc anh Công vs chị Thoa mãi mãi hạnh phúc bên nhau . sống với nhau cho đến khi bạc tóc . trăm năm hạnh phúc ! ps: anh Công un cờ lóc ít thôi nhé! để sức khỏe làm ăn và đối phó với sóng gió mới nhé ! CHÚC MỪNG  HALINHMOBILE !  47663
vietnammobile
vietnammobile

Số bài gửi Số bài gửi : 7
Đến từ Đến từ : vinh

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÚC MỪNG HALINHMOBILE !    CHÚC MỪNG  HALINHMOBILE !  I_icon_minitime7/10/2010, 09:04

anh em nhanh tay vào chúc mừng nào !!!!!!!!!!!!!! CHÚC MỪNG  HALINHMOBILE !  860880
nhattanvina
nhattanvina

Số bài gửi Số bài gửi : 2
Đến từ Đến từ : ha noi

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÚC MỪNG HALINHMOBILE !    CHÚC MỪNG  HALINHMOBILE !  I_icon_minitime7/10/2010, 09:26

em là lính mới ko biết ai với ai hết nhưng nghe chúc mừng là em cũng vô góp vui . hi vọng 1 ngày nào đó sẽ dc gặp dc admin halinhmobile , em rất ngưỡng mộ tài năng ăn nói của halinhmobile . chúc bác admin vui vẻ bên vợ nhé ! nếu có thể bác kiếm đứa con luôn cho hạnh phúc . XIN CHÚC MỪNG NÀO ! ANH EM VÔ NÂNG LY ĐI ! KO SAY KO VỀ ! CHÚC MỪNG  HALINHMOBILE !  47663
kinhdofone
kinhdofone

Số bài gửi Số bài gửi : 1
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 0
Đến từ Đến từ : hanoi

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÚC MỪNG HALINHMOBILE !    CHÚC MỪNG  HALINHMOBILE !  I_icon_minitime7/10/2010, 09:55

up nào . em cũng xin chúc mừng halinh nhé ! chúc anh làm ăn phát tài , vợ chồng trăm năm hạnh phúc . sớm có baby để anh em trong 4 room dc gặp nhau . CHÚC MỪNG  HALINHMOBILE !  260481
thanhlich
thanhlich

Số bài gửi Số bài gửi : 6
Đến từ Đến từ : cần thơ

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÚC MỪNG HALINHMOBILE !    CHÚC MỪNG  HALINHMOBILE !  I_icon_minitime7/10/2010, 10:16

CÁC ANH EM THÂN YÊU CỦA HALINHMOBILE ĐÂU HẾT RỒI MÀ KHÔNG VÀO CHÚC MỪNG VẬY . DUY LỰC , MINH , CHIEN , SI CHIEN , TUAN THANH , HIEU , ...... anh em nhiều lắm sao ko thấy ai hết vậy ???????????? Chúc mừng anh HAI của 4 room nào !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! CHÚC MỪNG  HALINHMOBILE !  998686
hotrokythuat35
hotrokythuat35

Số bài gửi Số bài gửi : 2
Đến từ Đến từ : TP hcm

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÚC MỪNG HALINHMOBILE !    CHÚC MỪNG  HALINHMOBILE !  I_icon_minitime7/10/2010, 10:32

Tôi nghe THIÊN HẠ đồn rằng gia đình Halinhmobile có vấn đề . không hiểu sao bây giờ lại đoàn tụ vui vẻ thế . có vậy mới biết " có tình yêu sẽ vượt qua dc tất cả " . Nhưng qua topic này , tôi thấy ko có mấy anh em cựu trào vào chúc mừng admin , tôi thấy hơi lạ . toàn mấy member nhãi ranh vô chúc mừng là sao ! anh em đâu hết : các admin , admod , vip , ....... sao ko ai chúc mừng vạy chứ ! đau lòng quá ! đau lòng quá ! CHÚC MỪNG  HALINHMOBILE !  510598
Hà Linh Mobile™
.::Vip::.
CHÚC MỪNG  HALINHMOBILE !  5stars-lb
Hà Linh Mobile™

Số bài gửi Số bài gửi : 158
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 28
Gia Nhập Gia Nhập : 23/03/2010
Đến từ Đến từ : Yên thành - Nghệ an

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÚC MỪNG HALINHMOBILE !    CHÚC MỪNG  HALINHMOBILE !  I_icon_minitime10/10/2010, 11:22

vietnammobile đã viết:
Nghe tin anh Công ( halinhmobile) được đoàn tụ cùng gia đình sau mấy tháng xa cách ! nay em lập topic này để anh em trong thegioimobile gửi lời chúc mừng tới admin Halinhmobile ! chúc anh Công vs chị Thoa mãi mãi hạnh phúc bên nhau . sống với nhau cho đến khi bạc tóc . trăm năm hạnh phúc ! ps: anh Công un cờ lóc ít thôi nhé! để sức khỏe làm ăn và đối phó với sóng gió mới nhé ! CHÚC MỪNG  HALINHMOBILE !  47663
Xin chân thành cảm ơn các anh em.
Mình chân thành xin lỗi tất cả anh em trên 4rom về việc này, nhưng mình và cô ấy ko hề đoàn tụ như những anh em đã nói, việc này sẽ không bao giờ xảy ra, chắc chắn như vậy
Mong anh em cố gắng đóng góp cho diễn đàn ngày một phát triển mạnh mẽ. Cảm ơn mọi người nhiều
Ngocminh_dtdd
.::Adminstrator::.
.::Adminstrator::.
Ngocminh_dtdd

Số bài gửi Số bài gửi : 2251
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 126
Gia Nhập Gia Nhập : 18/03/2010
Đến từ Đến từ : Nghê An

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÚC MỪNG HALINHMOBILE !    CHÚC MỪNG  HALINHMOBILE !  I_icon_minitime10/10/2010, 11:45

Tránh sự hiểu lầm ,mất đoàn kết ,Xin Close Topic nhé . CHÚC MỪNG  HALINHMOBILE !  923514 Thôi mình làm tiếp đây CHÚC MỪNG  HALINHMOBILE !  647599 .
Kỹ Thuật-GSM
.:SuperModerators:.
.:SuperModerators:.
Kỹ Thuật-GSM

Số bài gửi Số bài gửi : 266
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 73
Gia Nhập Gia Nhập : 11/05/2010
Đến từ Đến từ : Đà nẳng citi

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÚC MỪNG HALINHMOBILE !    CHÚC MỪNG  HALINHMOBILE !  I_icon_minitime10/10/2010, 11:45

Chuyến này ad Công sẽ gãy xchim cho mà xem CHÚC MỪNG  HALINHMOBILE !  219357 cùng nâng ky chúc mừng vì cái sự vui này
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: CHÚC MỪNG HALINHMOBILE !    CHÚC MỪNG  HALINHMOBILE !  I_icon_minitime

CHÚC MỪNG HALINHMOBILE !
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chúc Mừng sinh nhât Admin HàLinhmobile™
» chúc mừng new mod
» chúc mừng new mod và manager mới
» Topic chúc mừng Vip cuongmobile
» Xin Chúc mừng Mod Kỹ Thuật-GSM ( Quydenmobile)