Thế giới mobile
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Em Xin Lỗi...

Go down 
Cuongoanh™
Duylucmobile™
quanghien_atc
Ngocminh_dtdd
8 posters
Tác giảThông điệp
Ngocminh_dtdd
.::Adminstrator::.
Ngocminh_dtdd

Số bài gửi Số bài gửi : 2251
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 126
Gia Nhập Gia Nhập : 18/03/2010
Đến từ Đến từ : Nghê An

Em Xin Lỗi... Empty
Bài gửiTiêu đề: Em Xin Lỗi...   Em Xin Lỗi... I_icon_minitime28/9/2010, 21:35

Em Xin Lỗi... ngày ấy Em vẫn còn ngây thơ, nhí nhảnh và cũng tí tởn xì teen như bao đứa con gái tuổi 15 khác Và... cho đến khi gặp anh.Anh đã cho em trưởng thành hơn,nghiêm túc hơn , có trách nhiệm với mình hơn và yêu anh nhìu hơn.A và E đã hứa là sẽ mãi nắm tay nhau, sẽ mái hát cùng một bài hát, và em mãi ngồi sau yên xe đạp để anh chở em đi hết con đường hạnh phúc.Rồi Ba mẹ em ngăn cấm, bảo em lo học hành, bảo anh quá già so với em, rồi lại hai đứa ko sánh đôi...nhưng em ko nản lòng, ko vì thế mà hết yêu anh.
Hôm ấy, em gặp anh trên đường nhưng là nắm tay một người khác, em nhìn anh, và ành cúi mặt xuống,đúng em đã khóc, đã khóc trước mặt anh.Hôm sau anh vẫn đền trường đón em tan học, em cố tình tránh mặt nhưng anh đã nắm tay em và nói anh với chị ấy chỉ là tình cảm thương hại, vì chị ấy bệnh nặng.Với em mới là tình yêu và em đã tin...
Vài ngày sau đó, em và anh ấy vẫn trở lại như bình thường nhưng trong lòng em vẫn cứ rối bời, cảm giác như mình là người có lỗi, mình là người đã chen chân vào cuộc tình của 2 người họ và làm anh khó xử.Em buồn lắm.Và em đã can đảm nói lời chia tay với anh, nhưng anh ko chấp nhận , anh ôm lấy em và nói là anh yêu em, tình yêu không như đi khám bệnh, lấy số trước thì khám trước.Em đã khóc rất nhiều, nhưng đã kiên quyết đẩy anh ra...căn bản không phải là ai yêu ai mà là em là kẻ đến sau, là người thứ 3 trong cuộc tình của 2 người.
Em đã tưởng tượng ra cảnh Em và chị ấy đang ở vực thẳm, và anh chỉ đc nắm tay một người thì em không dám chắc là anh sẽ nắm lấy tay em.Và em biết em phải là người chủ động buông tay..
Sau đó, Gia đình em đã chuyển nhà và em cũng ko học trường đó nữa.Có lẽ anh vẫn đứng ở sân trường đợi em tan học, vẫn đứng hát bài tình ca ấy,nhưng em xin lỗi, em không thể ích kỷ chỉ vì tình yêu không phải thuộc về em...Em xin lỗi
quanghien_atc
.::Member::.
quanghien_atc

Số bài gửi Số bài gửi : 84
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 20
Gia Nhập Gia Nhập : 06/08/2010
Đến từ Đến từ : tân kỳ nghệ an

Em Xin Lỗi... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Em Xin Lỗi...   Em Xin Lỗi... I_icon_minitime28/9/2010, 23:45

BÀI THỎ NÀY NÓI NHỦ HÀI NHỈ Em Xin Lỗi... 219357
Duylucmobile™
.::Exe-Adminstrator::.
.::Exe-Adminstrator::.
Duylucmobile™

Số bài gửi Số bài gửi : 228
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 33
Gia Nhập Gia Nhập : 23/03/2010
Đến từ Đến từ : tân kỳ

Em Xin Lỗi... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Em Xin Lỗi...   Em Xin Lỗi... I_icon_minitime29/9/2010, 10:37

ơi ! lại cái tuổi 15 chập chững bước vào đời. Đen cho co bé nào 15 mà gặp phải ngọcMinh Em Xin Lỗi... 239332
Ngocminh_dtdd
Ngocminh_dtdd

Em Xin Lỗi... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Em Xin Lỗi...   Em Xin Lỗi... I_icon_minitime29/9/2010, 10:40

™duylucmobile™ đã viết:
ơi ! lại cái tuổi 15 chập chững bước vào đời. Đen cho co bé nào 15 mà gặp phải ngọcMinh Em Xin Lỗi... 239332
Em Xin Lỗi... 239332 Gặp là phước cho nó rồi chứ còn đen chi nữa Em Xin Lỗi... 239332
Cuongoanh™
.:SuperModerators:.
.:SuperModerators:.
Cuongoanh™

Số bài gửi Số bài gửi : 525
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 71
Gia Nhập Gia Nhập : 17/04/2010
Đến từ Đến từ : cửa lò_nghệ an

Em Xin Lỗi... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Em Xin Lỗi...   Em Xin Lỗi... I_icon_minitime29/9/2010, 10:42

Ngọcminh_dtdd đã viết:
™duylucmobile™ đã viết:
Em Xin Lỗi... 239332 Gặp là phước cho nó rồi chứ còn đen chi nữa Em Xin Lỗi... 239332

gặp ngọc minh là đời e coi như gặp phải đúng hạn
tuanthanhmobile
.::Manager::.
tuanthanhmobile

Số bài gửi Số bài gửi : 569
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 78
Gia Nhập Gia Nhập : 21/03/2010
Đến từ Đến từ : TÂN KỲ _NGHỆ AN

Em Xin Lỗi... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Em Xin Lỗi...   Em Xin Lỗi... I_icon_minitime29/9/2010, 17:48

gặp ngọc minh xong là em nó vào đời luôn .ngọc minh giỏi món này lắm đó
sychjen_m0bjle™
sychjen_m0bjle™

Số bài gửi Số bài gửi : 735
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 109
Gia Nhập Gia Nhập : 09/04/2010
Đến từ Đến từ : đô lương _ nghệ an

Em Xin Lỗi... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Em Xin Lỗi...   Em Xin Lỗi... I_icon_minitime29/9/2010, 19:09

ku minh này là kinh lắm không nói chi 15 chứ 12 ku cũng múc luôn Em Xin Lỗi... 826861
Ngocminh_dtdd
Ngocminh_dtdd

Em Xin Lỗi... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Em Xin Lỗi...   Em Xin Lỗi... I_icon_minitime29/9/2010, 20:02

sychjen_m0bjle™ đã viết:
ku minh này là kinh lắm không nói chi 15 chứ 12 ku cũng múc luôn Em Xin Lỗi... 826861

Em Xin Lỗi... 53788 Em Xin Lỗi... 53788 ai cũng bảo vậy mà có làm được gì đâu Em Xin Lỗi... 53788
samsung
samsung

Số bài gửi Số bài gửi : 67
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 10
Gia Nhập Gia Nhập : 21/03/2010

Em Xin Lỗi... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Em Xin Lỗi...   Em Xin Lỗi... I_icon_minitime29/9/2010, 20:40

Em Xin Lỗi... 531511 Admin đẹp trai đi uống Cafe rồi ,em xin đi mà ko cho đi nè ,huhu.Admin bắt ở nhà trông cửa hàng để đi ăn của lẻ rồi Em Xin Lỗi... 67765
Hải Béo Mobile88
.::Vip::.
Em Xin Lỗi... 5stars-lb
Hải Béo Mobile88

Số bài gửi Số bài gửi : 111
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 22
Gia Nhập Gia Nhập : 13/05/2010
Đến từ Đến từ : LAI CHÂU

Em Xin Lỗi... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Em Xin Lỗi...   Em Xin Lỗi... I_icon_minitime29/9/2010, 21:45

adm chán nhể.tọi cho sam sung
Ngocminh_dtdd
Ngocminh_dtdd

Em Xin Lỗi... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Em Xin Lỗi...   Em Xin Lỗi... I_icon_minitime30/9/2010, 07:09

haimobile88 đã viết:
adm chán nhể.tọi cho sam sung

Em Xin Lỗi... 531511 Thế mới ăn lẻ được chứ VIP . Em Xin Lỗi... 868580
Sponsored content

Em Xin Lỗi... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Em Xin Lỗi...   Em Xin Lỗi... I_icon_minitime

Em Xin Lỗi...
Trang 1 trong tổng số 1 trang