Thế giới mobile
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Cách hackphone

Go down 
Tác giảThông điệp
Nguyên Phương
Product Supporter
Product Supporter
Nguyên Phương

Số bài gửi Số bài gửi : 282
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 61
Gia Nhập Gia Nhập : 16/06/2010
Đến từ Đến từ : Núi mây tàu OR bưng kè city

Cách hackphone Empty
Bài gửiTiêu đề: Cách hackphone   Cách hackphone I_icon_minitime21/6/2010, 23:00

Lâu không thấy diễn đàn có bài nào mang ý nghĩa lớn nào cả Mình ngồi tổng hợp cách hack phone Mong các anh em mới dùng dòng UIQ3 có thể dễ dàng hơn trong vấn đề này Đỡ phải mày mò tìm tòi như mình Mệt chết
Bước 1 : Cài CapsSwitch 1.1 27 ( anh em down về giải nén rồi cài vào thẳng máy C hay D thì tùy )

Mã:
[You must be registered and logged in to see this link.] 2 : Mình gửi anh em 2 phần mềm quản lý Swiss 1.7 ( 60266 cho phần mềm ) + LCG X-plore UIQ3 1.22 ( có KKK kèm theo chép IMel rồi OK lấy nhé )

Mã:
[You must be registered and logged in to see this link.] 3 : cho ai muốn sign Anh em chép file này theo đường dẫn Thế là từ bây h chả phải sing gì hết ( chép vào ổ C\sys\bin nhé )
Mã:
[You must be registered and logged in to see this link.] dẫn anh em thêm 1 chút Cài CapsSwitch xong anh em khởi động chương trình này Tắt cái khóa đi >> OFF Rồi mới mở ứng dụng quản lý phần mềm
Nếu dùng X-plore thì thôi không phải mở CapsSwitch Vào thẳng >Tool > Configuration > đánh dấu vào 3 cái ô đầu ( nhưng mình vẫn khoái dùng Swiss hơn vì giao diện đẹp dễ nhìn thêm cái quét RAM cũng hay )
Chúc anh em thành công

st

Cách hackphone
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Hướng dẫn lại cách repair confykey 0000 SL1/SL2/SL3 without rpl 1 cách dễ dàng
» Hoàn châu cách cách” sẽ được thực hiện lại
» cách câu PA cho 1110i
» Cách đếm chân ic
» Cách đếm chân ic